Mboo kubwa

21 comments:

  1. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  2. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  3. natafuta mwanamke mtu mzima wakuwa naya kimapenzi wawe arusha au moshi /mayara kama yuko tayari tu E-mail josephamani141@gmail.com

    ReplyDelete
  4. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  5. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  6. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  7. Napenda kunyonya mboo kubwa tu kuanzia inch9 Niko Arusha email me ukisema na size ya mbo Yako nikutumie no yangu alvinridas@ymail.com

    ReplyDelete
  8. Nipo MWANZA MWANZA buswelu nanyonya kuma na mikundu ya kike nina ghetto langu lipo fresh
    0716284781

    mbogamboga8@gmail.com

    ReplyDelete
  9. WhatsApp 0716284781
    mbogamboga8@gmail.com

    Nipo MWANZA MWANZA MWANZA MWANZA MWANZA MWANZA MWANZA MWANZA MWANZA MWANZA MWANZA

    Natomba nafira mikundu ya kike na kunyonya mikundu ya kike tu.

    ReplyDelete
  10. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  11. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  12. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  13. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  14. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  15. Mimi ni Sonja McDonell, 23, Swiss Airlines stewardess na mijini 13 oversea, zabuni sana na kura ya fantasies, pia katika kazi yangu ya ajabu. Sisi wasichana wasagaji kuwa na mishipa katika & katika maeneo yetu ya busara mwili, ambayo hivyo kuitwa "wasichana kawaida" hawana. Hii haiwezi kubadilishwa na kuondolewa.
    sonjamcdonell@yahoo.com

    ReplyDelete